Kết quả vòng bảng Europa League 2019-2020

VietNamNet cập nhật liên tục lịch thi đấu và kết quả Europa League mùa giải 2019-2020 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng bảng Europa League 2019-2020
Các bảng đấu của Europa League mùa giải 2019-2020
Lịch Thi Đấu Europa League 2019/2020
Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội Vòng Kênh
19/09 23:55 APOEL Nikosia -:- F91 Dudelange A
19/09 23:55 Qarabağ FK -:- Sevilla FC A
19/09 23:55 Dinamo Kiev -:- Malmö FF B
19/09 23:55 FC København -:- FC Lugano B
19/09 23:55 FC Basel -:- Krasnodar C
19/09 23:55 Getafe CF -:- Trabzonspor C
19/09 23:55 LASK -:- Rosenborg BK D
19/09 23:55 PSV Eindhoven -:- Sporting Lisbon D
19/09 23:55 Stade Rennes -:- Celtic FC E
19/09 23:55 CFR Cluj -:- Lazio Roma E
19/09 23:55 Frankfurt -:- Arsenal F
19/09 23:55 Standard Liège -:- Vitória Guimarães F
20/09 02:00 FC Porto -:- BSC Young Boys G
20/09 02:00 Rangers FC -:- Feyenoord G
20/09 02:00 PFC Ludogorets Razgrad -:- CSKA Moskva H
20/09 02:00 Espanyol -:- Ferencvárosi TC H
20/09 02:00 KAA Gent -:- AS Saint-Étienne I
20/09 02:00 Wolfsburg -:- FC Oleksandriya I
20/09 02:00 AS Roma -:- İstanbul Başakşehir F.K. J
20/09 02:00 Gladbach -:- Wolfsberger AC J
20/09 02:00 Slovan Bratislava -:- Beşiktaş K
20/09 02:00 Wolverhampton -:- Sporting Braga K
20/09 02:00 Partizan -:- AZ Alkmaar L
20/09 02:00 Man Utd -:- FK Astana L
03/10 21:50 FK Astana -:- Partizan L
03/10 23:55 AZ Alkmaar -:- Man Utd L
03/10 23:55 Beşiktaş -:- Wolverhampton K
03/10 23:55 Sporting Braga -:- Slovan Bratislava K
03/10 23:55 Wolfsberger AC -:- AS Roma J
03/10 23:55 İstanbul Başakşehir F.K. -:- Gladbach J
03/10 23:55 AS Saint-Étienne -:- Wolfsburg I
03/10 23:55 FC Oleksandriya -:- KAA Gent I
03/10 23:55 CSKA Moskva -:- Espanyol H
03/10 23:55 Ferencvárosi TC -:- PFC Ludogorets Razgrad H
03/10 23:55 BSC Young Boys -:- Rangers FC G
03/10 23:55 Feyenoord -:- FC Porto G
04/10 02:00 Vitória Guimarães -:- Frankfurt F
04/10 02:00 Arsenal -:- Standard Liège F
04/10 02:00 Celtic FC -:- CFR Cluj E
04/10 02:00 Lazio Roma -:- Stade Rennes E
04/10 02:00 Sporting Lisbon -:- LASK D
04/10 02:00 Rosenborg BK -:- PSV Eindhoven D
04/10 02:00 Trabzonspor -:- FC Basel C
04/10 02:00 Krasnodar -:- Getafe CF C
04/10 02:00 FC Lugano -:- Dinamo Kiev B
04/10 02:00 Malmö FF -:- FC København B
04/10 02:00 Sevilla FC -:- APOEL Nikosia A
04/10 02:00 F91 Dudelange -:- Qarabağ FK A
24/10 23:55 Qarabağ FK -:- APOEL Nikosia A
24/10 23:55 BSC Young Boys -:- Feyenoord G
24/10 23:55 FC Porto -:- Rangers FC G
24/10 23:55 CSKA Moskva -:- Ferencvárosi TC H
24/10 23:55 PFC Ludogorets Razgrad -:- Espanyol H
24/10 23:55 AS Saint-Étienne -:- FC Oleksandriya I
24/10 23:55 KAA Gent -:- Wolfsburg I
24/10 23:55 AS Roma -:- Gladbach J
24/10 23:55 İstanbul Başakşehir F.K. -:- Wolfsberger AC J
24/10 23:55 Beşiktaş -:- Sporting Braga K
24/10 23:55 Slovan Bratislava -:- Wolverhampton K
24/10 23:55 AZ Alkmaar -:- FK Astana L
24/10 23:55 Partizan -:- Man Utd L
25/10 02:00 Celtic FC -:- Lazio Roma E
25/10 02:00 Stade Rennes -:- CFR Cluj E
25/10 02:00 Arsenal -:- Vitória Guimarães F
25/10 02:00 Frankfurt -:- Standard Liège F
25/10 02:00 Sevilla FC -:- F91 Dudelange A
25/10 02:00 Dinamo Kiev -:- FC København B
25/10 02:00 Malmö FF -:- FC Lugano B
25/10 02:00 Getafe CF -:- FC Basel C
25/10 02:00 Trabzonspor -:- Krasnodar C
25/10 02:00 PSV Eindhoven -:- LASK D
25/10 02:00 Sporting Lisbon -:- Rosenborg BK D
06/11 22:50 Vitória Guimarães -:- Arsenal F
07/11 22:50 FK Astana -:- AZ Alkmaar L
08/11 00:55 Standard Liège -:- Frankfurt F
08/11 00:55 Lazio Roma -:- Celtic FC E
08/11 00:55 CFR Cluj -:- Stade Rennes E
08/11 00:55 LASK -:- PSV Eindhoven D
08/11 00:55 Rosenborg BK -:- Sporting Lisbon D
08/11 00:55 FC Basel -:- Getafe CF C
08/11 00:55 Krasnodar -:- Trabzonspor C
08/11 00:55 FC København -:- Dinamo Kiev B
08/11 00:55 FC Lugano -:- Malmö FF B
08/11 00:55 APOEL Nikosia -:- Qarabağ FK A
08/11 00:55 F91 Dudelange -:- Sevilla FC A
08/11 03:00 Ferencvárosi TC -:- CSKA Moskva H
08/11 03:00 Espanyol -:- PFC Ludogorets Razgrad H
08/11 03:00 Feyenoord -:- BSC Young Boys G
08/11 03:00 Rangers FC -:- FC Porto G
08/11 03:00 Man Utd -:- Partizan L
08/11 03:00 Sporting Braga -:- Beşiktaş K
08/11 03:00 Wolverhampton -:- Slovan Bratislava K
08/11 03:00 Gladbach -:- AS Roma J
08/11 03:00 Wolfsberger AC -:- İstanbul Başakşehir F.K. J
08/11 03:00 FC Oleksandriya -:- AS Saint-Étienne I
08/11 03:00 Wolfsburg -:- KAA Gent I
27/11 22:50 Vitória Guimarães -:- Standard Liège F
28/11 22:50 Krasnodar -:- FC Basel C
28/11 22:50 Trabzonspor -:- Getafe CF C
28/11 22:50 FK Astana -:- Man Utd L
29/11 00:55 AZ Alkmaar -:- Partizan L
29/11 00:55 Beşiktaş -:- Slovan Bratislava K
29/11 00:55 Sporting Braga -:- Wolverhampton K
29/11 00:55 AS Saint-Étienne -:- KAA Gent I
29/11 00:55 FC Oleksandriya -:- Wolfsburg I
29/11 00:55 İstanbul Başakşehir F.K. -:- AS Roma J
29/11 00:55 Wolfsberger AC -:- Gladbach J
29/11 00:55 BSC Young Boys -:- FC Porto G
29/11 00:55 Feyenoord -:- Rangers FC G
29/11 00:55 CSKA Moskva -:- PFC Ludogorets Razgrad H
29/11 00:55 Ferencvárosi TC -:- Espanyol H
29/11 03:00 Arsenal -:- Frankfurt F
29/11 03:00 Celtic FC -:- Stade Rennes E
29/11 03:00 Lazio Roma -:- CFR Cluj E
29/11 03:00 Rosenborg BK -:- LASK D
29/11 03:00 Sporting Lisbon -:- PSV Eindhoven D
29/11 03:00 F91 Dudelange -:- APOEL Nikosia A
29/11 03:00 Sevilla FC -:- Qarabağ FK A
29/11 03:00 Malmö FF -:- Dinamo Kiev B
29/11 03:00 FC Lugano -:- FC København B
13/12 00:55 Dinamo Kiev -:- FC Lugano B
13/12 00:55 FC København -:- Malmö FF B
13/12 00:55 APOEL Nikosia -:- Sevilla FC A
13/12 00:55 Qarabağ FK -:- F91 Dudelange A
13/12 00:55 LASK -:- Sporting Lisbon D
13/12 00:55 PSV Eindhoven -:- Rosenborg BK D
13/12 00:55 FC Basel -:- Trabzonspor C
13/12 00:55 Getafe CF -:- Krasnodar C
13/12 00:55 CFR Cluj -:- Celtic FC E
13/12 00:55 Stade Rennes -:- Lazio Roma E
13/12 00:55 Standard Liège -:- Arsenal F
13/12 00:55 Frankfurt -:- Vitória Guimarães F
13/12 03:00 Espanyol -:- CSKA Moskva H
13/12 03:00 PFC Ludogorets Razgrad -:- Ferencvárosi TC H
13/12 03:00 Rangers FC -:- BSC Young Boys G
13/12 03:00 FC Porto -:- Feyenoord G
13/12 03:00 AS Roma -:- Wolfsberger AC J
13/12 03:00 Gladbach -:- İstanbul Başakşehir F.K. J
13/12 03:00 Wolfsburg -:- AS Saint-Étienne I
13/12 03:00 KAA Gent -:- FC Oleksandriya I
13/12 03:00 Wolverhampton -:- Beşiktaş K
13/12 03:00 Slovan Bratislava -:- Sporting Braga K
13/12 03:00 Man Utd -:- AZ Alkmaar L
13/12 03:00 Partizan -:- FK Astana L
20/02 00:00 N.N. -:- N.N. of 32
27/02 00:00 -:- of 32

Thiên Bình